inaingia dukani kwako inaingia shambani kwako rivasandarabakonama kanisani kwako kwa. inapita ofisini kwako kwa. inapita kwa wanasiasa inapita kwa wasio wa kristo inapita kwa walio wa kristo sandarabaka mema inayookowa napitia wazee inapitia na wasio wazee inapitia watanzania tanzania inapita katika kila eneo karoboshandarabasi anataka tuombe kw ajili ya mabinti zetu wanaonetaji kuolewa lakini tuombee na watoko wa kiume elfu mbl 18 limebadilisha ni msimama nitaombea na watoto wa kiume pia kwa sababu tumewaombea wasichana tukawaacha wavulani alafu shetani ametuzunguka amepita ua wa mama wangapi wako taariku ningi kwa ajili ya mabinti kwa ajili ya watoto wa kiume waseme kitu mbele za mungu kwa dakika kidogo kabla mimbile ajaji nataka nione wamama wanaosema nataka nione mabinti ulioko hapa ukiweza kupita pambele vitatutuombe h we mwenyewe kama huna wakukombea oma we mwenyewe sema kitu kitumbele za mungu ajenda yetu wapate waobezaa waoleo wawe na maisha mazuri aijarishi ni mazingira gani kama ni mazingira shetani aliweka aliwekayawao kutokulewa leo tunafuda kama wako watoto wakiume hapa mpata ujasiri sogea mbele sogea mbele usiogoke najua unezikaogoka lakini kama wako sogea mbele hata kama wako wafulan sogea mbele na naukishafika anza anzia mali pazuri kwenye to anzia tu kwenye, to. Anzi kwenye toba anzie kwenye toba lau toka kwenye toba mwambie mungu kitu kionataka usiombe mwenye gari usiombe mwenye kiloyosi usiombe mwenye nyumba usiombe mwenye pesa omba wa mapenzi ya mungu sante ka sante ka kuna wavulana wanetoka kwa naba ya watoto wa kiume santekaka njo wene wamemisa oe a kwa naba ya watoto wote wa sone ya mbele ndiyo ndiyo aaa uoawamama uoa wamama tupowara wamama Wa Wa Wa simama Wa mabinti owae maboto wamamazunguka mabiti ndogoshaar sa wamama tuwazunguke mabiti zetu kama tunaweza kuwazunguka tuwazunguke ni maombe yatakiakiboo tuwazunguke anoua Hmm. tuliokoko nyuma ninini sana iwame ngono juu tuimeote kwa pamoja moyo wangu nakutama yesu moyo wangu nakutama yesu watoto wa kiume wanamwakilishi watoto wa kiume wanamwakilishi kama kuna mtoto mwingine wa kiume amewakilisha watoto wa kiume sogea ukumbele mtoto wa kiumeotaleuvia sogea ukumbee watoto wa kiume ambao hawajaoa ushakarabasia मतिलबु अची वेंदा इन में साल Ma la sua gioia va a vita Ekere ya kusini kose osinyama kose osinyama atendele ya. lugu kuwacana mauyo ktwamaisosahii leo a takatifu akaweka huyo mzimba wai kuwacana naye kwa damu ya yesu damu ya yesu kwatamu ya yesu kwatamu ya yesu ombaombaomba biti omba aaomba kama ni kanisani kweli kama ni kwenye feoship yenu mkawa na muda kila wakati hata bara moja kwa mwezi mkaomba kwa ajili ya binti mkaomba kwa ajili ya mtoto wa kiume ninakwambia yale malalamiko ambayo tumekuwa tukilalamika baada ya muda yataisha kwa sababu gafla wataanza kumgeukia mungu wataanza kumtafuta mungu wataanza kumpenda mungu wataanza kumwishia mungu wataanza kukataa dhambi lakini tukatae hali ya kuwa penini amue kuwa kinapana ambayo tunapoona mambo yameendelea na shughuli za dunia zimeenda tugeuke turudi ndani tuseme kitu na mungu haleluya haleluya tukiendelea leo ikiwa ya pili katika hii wa wa ya wanawake nikisema mama wale ambao hawajawamama takona wapina ni sehemu ya wanawake nafkiri takuwa sahihi zaidi bwana yesu asiwe aana somo tulioanza nao janananlena kichwa tunasema maeneo ya kuombea ili kujenga mazingira mwanamke asikwame kirongo na kimaisha maeneo ya kuombea ili kujenga mazingira mwanamke asikwame kirongo na kimaishi cheno kichwa chasomo jana tulianta kitao ka walemboriokweko jana nilame nimepata kitu chaakusaidia bwana yesu asiwe maeneo ya kuombea ili kujenga mazingira mwanamke mwanamteskwamer amaisha kenye kamanjyako mungu kama kichwo cha somo livyoni ninaomba huyu amees atikwaa kama amekwama mkwamue kama anekwama kiroho mkwamue emungu kama anaendelea vizuri ondo ikaikwazo njiani vilaviweza kumfanya akakwama amekwama kimaisha mungu naomba mkwamue ikll kama anaendelea vizuri tengeleze mazingira ambayo hata kwamba apate kusonga mbele mbe kwa sababu we mungu ambaye uko pamoja nasi sifa na heshima ni za kwako kwa sababu ya yaneema na hekima na maarifa nf na, na ufuno ulioweka ndani yangu kwa sahina kwa muda huyo kuashiria watu wako upate kulijaria kunena jinsi nikasa kunena asao na kile ambacho ni kikusudia kuwafikia watu wako katika china yesu kristo watu woto tusemeamen tulipokuwa tunaanza somo hili tulianza na eneo moja au eneo la kwanza ambalo ni viungo vya uzazi vya mwanamke viungo vya uzazi vya mwanamke kama ukwepo janana kama ukuepo badaye tutakupa kupa teratibua kupata siiauiikiiza somola ja upata nafasi ya ku, sikiliza, na kusikiliza na kusikiliza kusikiriza nakusikiza na kusikiliza nakusikiliza kasabu nakaka ingine yaye mambo ni mapya unetani kusikiliza ili kwamba mungu amenyiakuyakusanya na kukuwekea kwa namna hiyosdafikiri ndiyapata siku moja Eu não sei se na mungu alikuwa alikuanalifumdisha hatua kwa atua nilivyoona viti kweneviiliambavyaka jich wa kawaidlaganisingilyona kasababu ya maswale liyokanayeana yesuasiwe nilipoka linaombea watoto kabla wajatungiwa mmba na mungu akilionyesha jinsi walivyo kablatamama yao ajapata u uzito na nikitizama picha alisokanalionyesha na kuweka mawazo ya kuagumbereza mwana uu ya hawa watoto na juu ya usazi wetu na kuna vitu vnkisanamavimumaanikatalia kabisa akasema najua wanacotaka lakini sio niichopanda niichopanda kw chini ya familia yako ni kupitisha watoto hawa azakunionyesha koniwaona mapema na kuanza kuomba kuachilia kujifunza kuomba kuachiria na kwamba pamoja nakwama aonipa watoto wakike ngita na mtoto wa kiume moja bando hawafana na kwanza kumombea kila mtoto wa kike pekeak na kuenakuni maliko koinamshukuru mungu ambaye amenipa nafasi ya miluhusu na kusema hivi vitu ambavyo kwadiesi ya kawaida labda nizindilisema kwa watu wengi namna hii lakini naemaya mungu ambaye lachilia mamo haya kosaya kuia ka muda wake ndio hiyo wekanani ango kwa mafumisha anayesu as aalel ucha nandeli kuambia mazingira ni hali inayofanya vituviliinevisha na kufanyakazi hiyo ni tafsiri nyepesi kabisa jana ilikuambia neno mazingira inategemea anatafsiri yuko kwenye ektai kwa nafasi hatakekwa tafsiri yake minakk tafsiri anyepesi kabisa akiiilio kwamba ni hali inayofanya vii vingine vishamii na kufanya kazi bwana yesu yesua mazingira ni <tuk> muhimu sana na siku zote mazingira yanatangulia mahali kabula hicho kitwakielet kwayo mazingira yawika kukaa dunia yaliandaliwako sikuta siku yasika mpindi ak mazingira yakiroho suraili no, naona mazingira ya kimwili yakitengerezwa kutokana na mazingira ya kiroho yajowekwa msini bwana yesu asi kwa mfano ukimtizama mwanadamu hata kimtizama weye mwenyewe unaweza usijue madhara ya kiwango cha joto kwenye mwili wako lakini mungu ametengeleza mwiwe ufanya kazi vizuri na uweza kuchanua vizuri katika mazingira fulani na kiwango cha nsi jodo fulani kwa aijarishi afya yako ni vizuri vosan ukipelekwa mahali ambapo aflaibar hatakamnaafrikasaui au i au a manaza nimeendacanada nasagaaka naanadana ale ambao wanaena kanada januari wanaenewamanakl ibariia apelekwa enewa moca kizn kabisa ambako jotolakil likualimeshuka kumwingia barii ilikuwasaaa walimpeleka kwenye ziwa ambalo lina meli kabisa kubwa meli imegana ndani ya maji na maji yamegana kama inafahamu magari ya aina ya jitu ilo mtu alikuwa na aina ya jitu angeneambia mahali anapopita ni juu ya ziwa ningemwambia ni teevish mana niliona anaendesha sasa unaona ile kwa kweupe barabarani mpaka kila mahali ko ko nikaona anaendesha anaendesha akaniambia hapa tuko juu ya zia unaweza kafikiria jipu iko juu ya ziwa na wala haibonyee mahali ndio kiasi hicho chabaridi kilimakuru na kukaa kuna kuja upembo wao wanaita mke wake akapiga siu akasema imetangazwa kwamba kuna na kwa hiyo urudi nyumbani haraka maana ikija namna hiyo inawezikuwafunika dakika tano ameonekani ningi na gari kao tukawa tunaruji tukafika tota nyumbani kwake alikuwa mfugaji pia wang'ombe akayamia twende uone ng'ome wanavyoishi wakati wa bariki tukaenda sayeye amekuisha saa ya kinoomedio mara ya kwanza na kutana na badidikali na mjii tumefika nje nimejifunika kwekweekamnyivoweza kufika nje nikajaribu kushika hapa kumekufa gansi dakika kano kumekufa gansi akanyuliza vipi nikaambia zisikiikitw akasema turudi la nikauliza kanini ksa baada ya yanaka kidogo tutanza kupasukawa wanaacutanza kupasuka sasa tukarudi haraka ndipo nikaelewa kwa nini kwanini wanafudagasikafu nilikuwa na afya kangenikereka hospitali waepima ukutokela kitu kik sa lakini mazingira yamenizui maisha yakeroho nivofo vuruga mazingira haijaishi wee mwenye pilaskiro chako kinekaa vizuri kasidani kusobeni mali kamvilena kwako mfaula mbalwa mahali bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe na kati ya eneo mcawapo kama nataka kutengeneza mazingira ya kwako kama mwanamke au kama nataka kumsaidia mwanamke kutengeneza mazingira lazima cheki hai maeneo naeneo moja wako ni vigo kusasiva mwanamke nakini kitabu cha sura ya tat mstari wa kumi n n na wtakumi na nne na wakumi na tano anazungumza nasema kwana mungu akamwambia nyoka kwa sababu umeafanya umeafanyali umelaniwa wene kuliko wanyama wote na kuliko haya wanu wote walioko mitu kwatum Na nitaweka nameitaweka kati yako na huyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake huo utakuponda kichwa na, na wewe takuponda kisi bwana yesasi poenti ya <coughs> <coughs> kwanza ninokuambia jana wakati kunaangalia angalia mambo kama matabili ambayo si sinahisa sana nikaya gini yote lakini nitaka nsemei ni poenti ya kwanza muhimu sana kwamba vita hii uzao wa mwanamke inaelekezwa kwanza kwenye viungo vya uzazi vya mwanamke shetane akitaka kupambana na uzao wako anapambana na viungo vyako vya uzazi akiweza kuvuruga atavuruga nilienda mkoa mmoja na mtu mmoja alikuja kumeona akiwa na mamaki akilieleza mahali anapopita anasoma vizuri machesi aliyopata tabu na kuungua mungu akamsaidia akaokoka akapona lakini kuna namna fulani maisha yake yamekwama na hawabidi anajitaidi kuoma naenda kanisani akao kat vizuri ikamsikiliza akieleza vadae nikamulisa kama amuwae kuona watu wanaombea kudongo akasemasikiamdwa kokampitisha kunamatinga kaa kikimuga kilichokommbayikwe kinakukwamisha kama ya knkayokama hamukombalindekaleudongoba wo wakaenaafkawkaudongo kikawaoneshasa anaiikabandikamo iba wapimakkimaa wakati nendeleauombea ulodongo ili kila ambacho kina mfano htan yakot uhalali wakuhaasimachake na kumuia sifanikiwe kazi na ko uchumi ما بين في المدرسة وكأنهم يدخلون في المدرسة في najua kwa hivyo kwa kwa hivyo kwa hivyo lakini natalia na hivyo kwa hivyo nika mfuata hivyo mama hivyo kwa hivyo kwa hivyo mama kwa kwa Le bombe, quaggiù di e il confugio è ma non per Se le mamà, è per il bucato di un'unità. è il mamma, mi chiede l'ego come è le mamma. vya mtoto alipozaliwa amezaliwa akiwa bado huku kwa mamaake k kikkika inaona likwelezito ushuda weza kwa yakwamashetani katika vita hii na uzao wa mwanamke vita ya kwanza ataanzia kwenye vigo vyaosasi vya mwanamke weza kuweka mkono wake uo anauhakika na wote wanaozawia hawatafika mali labda mungu ajilie na nanikwabia chana ya kwamba hii vita mhamini wake mungu ni kama vile ukisikia kuna mechi ya ngumi alafu anasikia mzamini akieleza kwamba tuna mashindano ya ngumi ya kukata na shoka elalafu naju anakwanekaa katikati boksa mmoja hukoksangina uk anajelesa chsebav watu waje wangali kutoka na kata nashokau anajisikia akipewa nafasi ya kusema jsiatakaomshughurikia zake huyu anasema mwngin naseamse na kweneringokt ule mstari unapozungumza unasema nimeweka namini mewekawadi maanayake mungu amekaa kamshida shetani upande huyo na mwanamke aupande huo asamiiomzamili fa unajua maanaake mwanamke hawezi kushinda bila mungu ni lazima piga filipi au upande upande wako kukupigia vimbi lakini au upande wako kukusaidia upate nguvu kuliko nguvu za upande washada bwana yesu asfika namichoambachotumikwatuki angai hapa sasa kuna cango moja jana kwenye kitabu cha ayubu nataka tuazia hapo ayubu yata ya yatai ule mstari wakuu misomi na ule mstari wa kwanza mpaka watatu weza kuelewa nakitulana nasea baada ya hayo ayumu akafunuwa kinio chake na kuilaana siku yake ayumu akajibu na kusea naipotele mbali siku iliyozaliwa mia na usiku ule uliosena mtodo mume ametumgishiwa mia mstari kuu kwa sababu hukuifunga milango ya tumbo la mama yangu ukufunga milango ya tumbo kwa hiyo unajua kabisa hazungunzi tumbo la chakura anazungunzia tumbo la uzazi na niikwambia katika viungo vya uzazi vya mwanamke vina sehemu ili kuna sehemu inayoitwa tumbo la uzazi nailo tumbo lausasi nimebeba vitu vingisaa limebea vitu vingi sana lina mayai lina njia ya mayai au mayai yako kwenye mfuko yanatoka ktati pandeupandeuad mara chachi sana yanatoka kwa wakatim ya nawezikakanuka s kuna vit vya msii ambayo vinatengeneza uzingira aya tumu lauza sirikali walimatalau nait zza k afuie kuambia pia matiti ni sehemu ya viungu vya uzasiaa bwana yesu asifi bwana yesu asifima navili kwambia biblia haisemi mlango inasema milango sio milango ya kimwili hii ni milango ya gro pana ukasoma bibilia ko vizuu utagundua ya kwamba mandiko yanazungumza juu ya tumbo la mwanamke fuu naifungwa zaa ingine wanaongeza maneno wengine wakusema ni tasa lakini saa ingine kwa vipimo vya sasa ukiena hospitali wanakupima wanamukuta wewesio tasa lakini upatinima kwa munwako kwahiyo kuna kifungo kingine ambacho kina kweba bwana yesu askira kwa hiyo biblia inapozungumza ya olasai anazungumzia juu ya milango ya kufunwa bwana yesu ahalalahaakwayo ukishagunda maharikoanazunumsia juya milango ya krilikrza ia uj damu ya yesu dauyaesuataa kile kitabu cha sura sura ya ya ukisoma kwa kutokaurayaukisoma vizuriakbamara wmaaada ni siku ambayo mungu alisema ni sana ya munu aliemaniyakukumbukwa sanambele yawana waelakini siku ya kukumbuka sana na kwa nakanta yani manene yaloka kwenye kitabu cha kwanza sura ya korinto wakasura yakatasaa yakabapasaka wtu wamegsha kutolewatayari yekrist kwayo kristo jumalakeliani asaa na pasaka ni cina la sadanka asaka nicina liyotokea keekikitabu chakotokasura yakuibi lekondo ambaye alikuwa kutoka kwenye zi kondo wengini wajoka naneturizo siku konanne siku alikotolewa nako sasawana maelekesiu akuwatena kono wa kawaida alitapasaga damu yake aikwa damu ya kawaidailikwa damu ya gana chakula na nyama yake aikwa nyama ya kawaia ambayo naenda kue nyama chona ilikuwani chakola chabwa ilikwasakan iliachiria uwezo wa mungu mali bwana yesu asfia na mandiko yanatatatucuoe kwamba ile ambayo damu ya yailekondo ilifanya ndivyo na damu ya yesu pia inaweza ikafanya lakini katika uboro zaii kwa sababu damu ya yesu ineachirwa katika gamleiraboro zai na damu yake neathamani zaidi kwa sababu ya kipindi na nyakati za gamujipi kipindi kile kilitongwa halali wa damu ya mafahari na damu ya unyuma kupata kibali cha kiroho kukubalika mbele za bwana akikama leili kwa pita ikaletwa damu nyingine ikapoteza ile damu ya mafahari aina nguvu tena ya kiroho tulionayo kwa upande huu wale wa upande wengine bado wanatumia hiyo lakini sisi atuitaja kutumia damu zingine kwa sababu tunayo damu iliyo bora zaidi bwana yesu asikirwe analeucha na kwa sababu hiyo kumbuka ile damu kazi yake ilichofane ya mkubwa ilikama hali inaonekana n hazungumzi tu ya kuiona kwa jinsi ya nje anaizungumzia kuiona kwa jinsi ya oni ntakapoiona hiyo damu wakati kwako tayari ineshafanika ishara ya nkiroo atakakuiona hiyo damu bibilia ikoasi kabisa juu ya kukomoa na kulinda musoni wa kwanza atazui pigo atazui ya mharibu bibilia simbaata fanya hukuu juu ya miengo yote abisa ya yesu inezi kafanya yo kazi kwenye aina yoyote ya milango ya ka ya mwanadamu popote tunaenda sasala bwana yesu asifiwe ni muhimu sana uwezi kukubuka hilo unapoingia kwenye maombi kwa sababu kama imani yako haiyakaa mkao wa kuruhusu mungu atumie damu ya yesu unaweza ukaitia damu ya yesu kwanzia kwa sibui poka chio na usioni mungu akivitingisha kwa sababu bili anasema kwa imani akaifanya pasaka haisemi kwa kisu alifanya pasaka inasema kwa imani imani ndio liyobadilisha pasaka uliokondoa kua pasaka bwana yesu asifirwe bwana yesu asifiwehae na jana nikakutajia milango minne nina milango mingine iiekutajia jan lakini milango minne iitaja bwana yesu asiw nilitaja lango la fikra nikataja langu la maskii nikataja langu la kitofu nikataja na lango la matiti bwana yesu asi vitu ambavyo sikusema ndani yake ni lazimo ujio mungu anapowinda fikra au shetani anapowinda fikra kwa ajili ya kukifikia kisasa anatafuta kwa nini wasipitie mlango mojo