kwa dakika kidogo kwa kwa kwa jesus kuingia neno namshukuru wakati kukwenda atia anauesikua waktiaaaue kue itao chamaia Matthew chapter 6 rather and verse 12. Matthew chapter 6. Uh, Matthew chapter 6. And verse uh, verse 12. Let's go about uh, my foundation. Matthew chapter 6 and verse, uh, verse 12. Uh, the Bible says, uh, forgive. As our debts, as we also have forgiven our debtors, may the Lord bless His word. Shall so we pray? Father, in the name of Jesus, we come before Your presence. We pray that You bless Your word, O God, with the power in the mighty name of Jesus. Thank You because You're worthy. We magnify you Your name in Jesus' mighty name. We pray. Amen. Another reason why the power of forgiveness, uh, because to naishi na watu na ni kila mara tunakosewa na ni vizuri kujua siri za kusamehe ukiweka uki, idadi ya watu ambao wamekukosea kwa miaka tano hawezi ukakosa watu zaidi ya zaidi tano walio kufanyia makosa ukasikia moyoni mwako wamekuuthi na ndio katika Matthew, uh, chapter mahcha ni uh, kwamba wanafunzi wa yesu walienda kwa yesu akamwambia mwalimu tufundishe jinsi ya kuomba maana tumeona yohana mbatizaje akiwafundisha wanafunzi wake jinsi wanapaswa kuomba so yesu aka- a- akawambia inaita he akawambia hisiyu shpy in heaven na katikati hiyo maombi akawaonesha aka katika maombi pia ni vizuri via kumwomba mungu na kumwambia nao tusamehe makosa yetu kama navyo hata sisi tunavyowasamee wale ambao wanaotukosea na hiyo na ukisoma katika maandiko maandiko imeandikwa katika njia tano tutaja tatu ya kwanza tunajua kwamba maandiko imeandikwa katika e mambo ya kiuna mbili na ukisoma uki kuna prophetic books kama the book of jeremiah uh, the book of ofezeielei those are very prophetic books nombe to bibilia imeandikwa in history uh, tuna ukiangalia kama chronicles mambo kama hiyo ni uh, katika historia na pia bibilia imeandikwa katika mambo ya litrature ukiangalia kama katika bibilia kuna nyimbo kama songs of solomon Uh, products, I, ni literature. Uh, ni ya, uh, hiyo Andapia, bibiria, ine, A speech, uh, ni ni literature mambo ya mambo kama hiyo hio bibia imeadikobaaai kuna kitu kinaitwa direct speech speech ni ni maandishi bayo vile mungu iko mungu aliweka imewekwa maneno yenyewe ya aligiasema iiiikomanualieka imeenelo kuchaguliwa kufanyiwai ukiangaie katikabibia zingikabibiiizii zinakalayeo zingiohaao aaaoazokonazo niheeo hiyo maneno yaitamukwa na yesu mwenyewe haina marekebisho sio maneno ya nabii ama ya mtu ni ya yesu mwenyewe na kwa hivyo inajaribu kutuonesha aiye tuumba avijuakamba tungua tunakosewa nadio akasema mwenyewe wakati tumekosewa nasi lazima tuwasamee watu kabla tuingie kwa t kwamavuzo uh, iketaaeze kujua uh, ya kwamba msamee ndugu yako mungu awezi ukusamee makosa wakati unaenda mombasa kuna ama ama distance kunamaambali kuna gari kuna kuna hizo zinaendagounai zinaenda azisimami mahali manazana hizo ni express shuttle. express hizo zinaenda direct hakuna mahali utasimamie kama ni nakuru ni nakuru kama mombasa mombasa kama ni Eldorate, ni express unajua tu kwenda ni kwenda hakuna katika kuna kuna kuna direct kuna express transportation ya watu kwenda uaaatuna na baadhi ya ya watu watu basi express ni mbio mpaka maana mungu baaatlngiaatwasawalmanaame usipomsamehe ndugu yako maandiko nay nasema ne mungu hata kusamehea makosa yako na and and i pray may may give you wisdom to forgive others their iniquities and may that be your testimony in jesus name say amen, amen. amen. yesu sana haleluya so tunamombia mambo ya msamaha ni mambo ya ruhono na, na, na ukawa, wanku, ni kwamba moyo wangu ukawa jela na unaweza ukaamua moyo wangu maisha ni fupi badari ya kubembana na watu na misiko na nini wacha wachanivebane na mungu nw twikekomafuso what happens if i don't forgive number one your prayer can never be answered very very important no matter how much you cry you may even pray in the king james old vision thou art my god isc In the morning I'm telling you your will still come down they don't go to the of god unaweza kuomba mpaka na lugha yam nauanaingiaa niiliaa naughana maneno magumu hiyo maombi aitakiiwa maombi yoyote ambayo imeombwa na moyo ulio na misigo ya watu hiyo maombi inarulingi duniani na ndio madiko inasema ukienda asa kutoa sadaka na labimu. na maongi. na maombi ukumbuke e, knadgu ndugu yako sana na e. nasema, na na ndugu ndugu ndugu yako yako yako ukiangalia pia yesu alitumia neno ukiita cha madaya akasema omaneneama na ag yak akka nakko kwa sababu yako yesu akasema una saili kufungua na jiwe kubwa utupe kwenye maji mengi na ukuvie kwenye maji jaribu kuvikiria mambo hiyo so maombi ayawezi yakamfikia name niheu namb usipo ukibebana na mizigo na watu na nini lack progress unakosa kufanikiwa una, unakuta badare ya kuvikiria dili utakuja kufanya kazi Pesa kwa account e, e, kazi yako zako ukuje kama mime, nafikiria machu, na na siku nitafunga macho watoto wa Nasima, watoto watoto wangu kila mzazi hivyo maana uende wanabaki wakiteseka lazima amen wacha niwaambie unaona wakati kuna jamaa ni, ni kwa, kwa, kwa jamaa alikuwa niliona jana news huyo aliuwa mama yake na ka kitendo tafnatawachia leo alitengenezewa alitengenezewa kakofi hakana rangi ni. kama kama alikuja akachapa haraka haraka haraka haraka ndani huko mwingine akasema na yikuwa, haka, tupo, mjini, sema, na watu watu watu nasema alikuwa umbo kwa sababu watu maisha yake ni na kuna watu, kwenye mchana, tuseme tumeenda ushago wacha nikwambie atu anakujaa nyumbani kuna mahali aenhallen hiv ndivyoadamu tulivyonalamewekelea ame, jengo hakuna watoto walisomesha anawachia watoto kitu sasa kama hakuna hakuna mtu anasema mambo mengi lakini lakinini wetu tunajua huyu alikuwa avesta. maisha yake ilikuwa likuwa na hivo ndivyo mtu anaelekea wa wakati anaeaakatiasamehi watu na nini ya kufikiria maendeleo Adali ya kufikiria progress uvibadayakuviia ya kufikiria wea maishay vile unaweza ukamshika naiisha yybebana na unakuta sasa hiyo mambo imeweka maisha maisha yako yako nyuma ninakuombea mchana wa leo ya ya na na watu ya for miziko that in jesus name yesu yesu makofi mazuri Weka kwa haleluya Eh, three, ni kwamba When you don't forgive it is a unaweza kuna watu wuna wauambaonauta anaweza kupagawa na maroho ama katika maroo akachiiwengwaroni shetan akona nafasi katika moyo wake na unaona mtu anaweza akaua anaweza matendo nini vijana unasikia mtu alichukua kisu akatunga eh, ama akakata kama yule jamaa wa viasikt ama wapi moja akakata bibi mkono eh? unasikia mambo ya ajabu ajabu inafanyika huyo ni mtu ambaye si mwanadamu wa kawaida lazima devo amepata nafasi katika na mweyoni mwake na ili ukaweza kuziba kuzibaimashimu ya rohoni wachilija watu ilevataa uzikawanvamaobialiveni mungu angalia jesus name Iyo, ya ioaeea mabikamahiyo wambie paanina kuoma nvungulie milango ya kuinuliwa imagine kama time yako namna hiyo say hey, maninikamanawezokaeyako namnahiyonanaa mwanadamu ametea kinwa mwanadamu lazima ataongea hata uweke duka mzuri namna gani mpaka uweke ka blue, sky blue na white na ties, na nak milioni mbili e bado kuna mtu atapata makosa hivyo ndivyo mwanadamu the truth walivmwanadamu amepewa kinwa na kwa hivyo wakati watu wanasema iunze kunyamaza nilikuwa nimeeda kuhubiinakuegeza vitu zangu sasa jamaa jamaamoja kapas hivi ili uweze kuhubiri kuhubirih nilikuwa hesabu ianafanya nita itaweka kazi yangu hapo ya ya. kuna jamaa mwingine sijui kama We, unakiria, ni, Izo, utuza, kumpele, kama eh, sasa minajua, manyea, sasa akaongea unafikiria hizo mtu peleka huko hata unajua nikaangalia wakaongea dakika naye akasema yan uii nawaamawalwalikaana kaangalia aa a nikafikiria nikasema nikakumbuka kitabu kitabu vizuri uh, lakini katika inasema do, do not around with the simple because uh, you will your ways kunyamaza si hata kitu sasa nikienda jamaa jamaa kidogo anataka ama tunasema vibaya kitaba nasemakkmbuka ikadd kyamaztkuongea ktknda d kuna hekima katika kunyamaza there is wisdom about maana kama igieza kujibishana nao nitaweka hii kanda ni huyu nn naniauulebasa eh, anatumilia mahali pale wakati mwingine nyamaza mwanadamu amepewa kinwa kuna wakati mwingine ataongea na akiongea akiongelewacha sasa kama mtu amekukwaza sana utafanya namna gani lia kidogo ili upone bwana sana lia kidogo pia kwa pia kuponya roho lazima mtu watoe machosi lia kidogo because siwezi kusema vianzi wako wa tuya zimekuaca alafu lazima utalia kidogo na hiyo inakubalika aeua <laughs> lia kidogo bana hiyo inaoshaosha roho ukishapona sasa wewe unaendelea bana sana na usiligana naye ukipigana okay, na wale kwanza utawapatia sasa kiburi sasa tumekashinda unaona nanavila anapupeta mdono kwa sababu tumeongoza eh, tumegoza malivyo sasa unawapatia kiburi sasa unalia kidogo wachana naye halafu endelea mbele naye mungu atakusaidia watakusaijia sabodiseienee mache yesu makofi mazuri kidogo sasa kuna there are three people that you sh shall never apl hat with kuna watu watatu kosana nao mtu wa kwanza uzikawaikosana na mzazi amen? amen mzazi is ever right hata wakati ya koromu awezi kukosana na baba hawezi kukosana na mama maana maneno ya mzazi ni sheria ada mz kuwenetoka leo nweke maneno nomata haueducte w unazasena nifanatico baramtere my brother tt well ha nairobi maneno ya mzazi ni sheria hatukosanangi na wazazi kuna, wa, kuna, kuna watu wawili walikosana na mzazi katika biberia simioni na dugu yake ruben sasa maandiko yanasema yakobo na msichana wengine wanaita dina wengine anaita dayana inategemea mwalimu wa wakiingereza lakini maandiko inasema ule msichana alikuwa reft hiyo area sasa yakobo akaita watoto wake akawaambia mimi ninajua wanaume wa hii area wamefanya vibaya kwa sababu they have your sister but mimi ninawaombee kwa sababu sisi ni wageni katika hii area tafadhali wachaneni nao na msiwatendea kitu vijana anaama wachana na, na mzee mzee amezeeka wakaenda wa kile. kuna jamaa amezieka waknda wakamam tta vdnda wkasia na wakadaibisha wengi na na na mawe mawe unaona wachungu wakati walikuwa katika vidonda usiku alikasirika mzazi hiyo kitu ndani wakati amekuwa mzee mzee mzee na na na na anataka kwenda akawaita akamwambia akamwambia simio simio umenikosea ndugu yako yako kwa kwa sababu sababu hivyo ulikuwa msazi wa kwanza ya ya pili na mama walikuwa wanatembea mambo unapaswa kuwa kijana wa kwa kwanza lakini weo utakuwa wa mwisho na nimeteuza meza b ndio atakuwa wa kwanza cuda atakuwa mtawala na nanimempatia fimgo ya utawala na ni fimgo ya chuma Majuka na ukiangalia mpaka hii yesu alikuwa inawezekana yesu kugina hangezaliwa katika yuda lakini yakobo akavanimisha meza akambariki yule ambaye hakuwa na baraka za kwanza kama the kamahb usekawai kosana na mzazi Ayo wakati ni kama somebody hey, wengine alikosea mzazi alikuwa nasema, eh, alikuwa anaitwa ham noah ya kalewa. sasa na alikuwa ni ile bombe ya, unajua kuna ulevi kuna kuna ulevi akilewa, kuna mbali watu kujisifu nyumba ni yangu alikua nimesomea university ya aumbalibaliwniieambayani anaanza kujigonga nini ki kuna bombe ya kuimba akilewa tuili. na kuna, ya at akilewa tu kila mtatoroe bajamaa maoamkmoa jamaa mambo mambo kama wakilewa akisikia ya jili. lazima atakuja naanze kulia hiyo haleluya sasa kuna jamaa anaitwa noa alikuwa na, alikuwa na na anatoa my sasa aaitengeneza vizabibu akaiva aka, aka, aka, met mwenyewe ilikuwa e, makali makaya alipokunywa bebelasma akakua nguo na akaingia kwenye hema na akakaa kiwa mchi sasa kijana yake ki wa eh, mzaliw watatu anaitwa h alipochungulia baba yake akacheka mpaka vile amejitandaza mpak najmamejitandaaakaida sham na jafe hizo ni, ni hawezi kumwona mzee, hindi, shuka. Jafe, upane, nyuma. Uji, mzee mzee mzee mzee hivyo shuka na na wakarudi nyuma kuona akajua kile kimefanyika ham na barzo wakawambia leo nimewabariki ham utaishi katika ai mpaka maskini watakuita maskini unaishi katika ukuka na watoto wako watawatunza watoto wa na jahit. sasa sisemi tuweke hiyo mentality maana katika new testament unaweza ukigia lakini kujigongoa tunatoka kwa watoto si namna hiyo bwana wanan sinamna hio tuna resources aaa mpaka yesu esuatugongoe na mambo mengine unakuta bado kuna mingangano mingi usikawai kukosana na namba namba nab nab kukosana na watumishi wa mungu. Say, Amen. Amen. Yeah. Kukosana na watumishi wa wa mungu mungu say yeah kukosana na na kusema joseph Pastor joseph yeah, leo safari so, yako mwisho utaishi kwa useme anafikiria ni nani waushi w mafuta zaidi apostle apostle the chief apostle. sasa asy akuekelee n akuondoleezaulast huyu huyu mtumishi na kwa mtumishi mwingine uende akubariki uee kosana na kosan aasko matar alafu uende kwa enh kwa sababu ni past kibonge aliyopuma dunia miaka mingi sasa mwenyewe akubariki kama yule cengaje aliyesema makosa lazima tu utarundikwa ul maana usipona kuie na yeye maisha yako inaweza ikaharibika usikawaiko sana na watumishi wa mungu hata watatu wamekosea waachie mungu aliyewaita yeye mwenyewe atapigana nao somebody liseile imee nilikuwa na uvili mahali kwahuka sehemu hizo mama mmoja lileambia pasa mi nafanya kazi kai nimeekaanebie biashara saba nimeweka biashara saba zote zimekuwa ni nimejaribu kufanikiwa jasiendi vizuri huyo mama pastor aniombee sasa unajua una unaanza una kufanya historia nikamulisha uh, we kwa namnagani akaniambia lakini, lakini pastor nilikuwa kanisa ya tuka- tukapitana na pastor tulipo vitanda nikatupa nika hizo za vitazatarikwa meza na mi nikaenda zangu lakini nikitoka mlango akaniambia nawe mambo yako atenda vizuri aaume na uende vizuri utaenda na utarudi hapa Ule mama vzurutnd ntadi kwenda akamwambiakenda kuna makanisa mingi mi nimeenda akaenda na madharawu. we sasa ni miaka vizuri akaniambia hiyo maneno inalikula lakini kwa nini naye mtumishi aifanya hivyo nikamwambia nikamambia mamaukosanangi na mafuta ana wakati mafuta imekosa lazima ufanye hivyo utaishi maisha maana ile mafuta yule mtu itaendelea usana hvo utaishiishmana mafutaaul katika taendeea anaitwa nabii mzee nabii mzee ana roho ya uongo yeah. na roho ya uongo lakini wakati kijana nabi kijana nabii alienda kwake nabii mzee akamwambia mungu amesema ukule na kijana alikuwa ameambiwa avunge nabii mzee akamdangai hey, kijana wacha kule nyama wacha wachakule kila kitu wakati waawalikua amekaa mezani roho roho mungu, mungu akamjilia nabii mzee akamwambia mwambie kijana amekula kwa sababu <laughs> na na ya nini asikule nabii akaanza na kweli kamambia aeaasabauadaakiana roho wa mungu na roho ananiambia ya kwamba yag rananiambia yaka akmbia sikule nauel aal inasenekana utakuliwa na, na na waku, kinyana, anajubia, nenebia, tana, kuchari, nabia, na makosa. na kama, kama amekosea, kawai, na na simba utatupwa kijana maana anaweza akawa makosa kama kama hata amekosea mungu mungu usikawai watu wa namb atkkchikwiwe yule chakula enda kwa kwa mwambie nimekuja nataka kwenda unibariki na unajua sio sio lazima lazima ukuwe kanisa fulani mtu freedom unaweza unaweza unaweza ukachagua maximum, unaweza ukachagua ukachagua mahali pengine lakini kuondoka unaondoka vizuri ili mungu kukubariki somebody hey, say usikawai ningaobeul na watu wa mungu angalia musa musa sasa dada yake aro pamoja na dada yake wanamsengenya musa aa musa ajui kama anasengenya lakini mungu mwenyewe akakuja kaanza kutandikana nao maandiko inasema huyu mama kabiwa na like, ri usikawai na hata kutapata kuna watu wengi watumishi wa mungu kwa hata ukiingia uh, kwa youtube anasema huyu uh, ni mpora huyu ni nini usiweke kidole mahali pale che ch natuwa wakweli yale mafuta ya mtu wa mungu yanaweza kupigana na wewe hatukosanangi na watumishi wa bwana na wakati mtu anakosana na watumishi wa bwana mambo mengi yanafanyika kama kupoteza fedha unasia magonjwa ya jao kama magonjwa ya damu wakikuva mapema taifa kutandikwa na mambo kama hiyo jambo la tatu hatukosanangi na watu walio na mamlaka ukisoma okay, katika kitabu cha proverbs maandiko inasema usi kasengena mfalme kwa sababu iko na masikio na natenda kuelez kila kitu ukienda mbele ya mfalme behave kwa sababu roho yako iko mikononi mfalme bwana koikononi amfal kanamtu alikupatia kazi maana anaweza kaharibu maisha yako kuna mtu anasema kua mtuanasema rahis aaikiriay baadaye anaweza akakumaliza huyu bos na ni naye mamlaka ya mtu inaweza ikaimaliza maisha yako na niwanike nasema tueshinu wale waliyecinia mamlaka ukuatupiatupia mikono mabos president serikali erikalinanii inawezi ikakueka kwa shida hatukosanangi na watu walio kwenye mamlaka ili maisha yetu yaendelee kuwa mazuri iliwo mikono yako mivili juu <laughs> <laughs> sasa lazima tusamee lazima tuwachilie maana kama kuna mahali ambayo shetani anataka akulengi ili akaweze yako ya maombi ni kutosamee wanadamu wanadamu wanaweza kukosea mtu watu now how do i gain grace to forgive one, ask from god baba nipatie roho ya, ya kuachilia muombe nipatieroho by mmbenba you ask god for grace mambie mungu onipe to nipe nema to asking is very important you ask of god and the lord will grant you the ghrist forgive angin the mighty name of jesus receive christ forgive pokea neema yakusameawana nabo and the lord give it unto you in jesus mighty name yo pray somebody say amen hey, hey. amen so that is number one number two is by decision fanya fika mahali ufanye maambuzi maana wewe mwenyewe ndio wa maisha yako unaweza ukamua utakuwa mtu mtumaskini unaweza ukaamua utakuwa mtudajiri unaweza ukaamua utaokoka unaweza ukaamua kutoachikua mambo ya mungu wewe mwenyewe ndio unaweza ukajiamulia mambo hata mii kuna yangu kijanangwaku miaka na kuminatano siweze saza vicha ka kiboko kuna mahali nafika sasa unaona hata mzazi mwenyewe anajua sasa maamuzi ni a nani maamuzi ni yako eh. sasa decision na ndio life sasa mambo ya iee a ni razima waue mwenyewe Tume, mambo ya tumesikiamamo mkubwa akisema mama ye, ni kata na mono tu namj nitakuja kumuua lakini baada ya a na nayimbo akasema nimeamua moyani mwangu niwacilie yote na naniwasamee akaenda akamsalimia mama maa alistuka mpaka akaokoka sasa maamuzi ni yako If it takes a decision and i to get an example maamuzini ako duniani Chuse, nilikuwa nangalia, ayu, wana uje, mambo. nilikuwa mambo naangalia updates nili, nili, patanga, you know, updates kuhusu tunapatanga kwa simu nikaona kujua kujua nikabonyeza nikasoma ni mtumishi amefanya kuangalia propaganda ilikuwa nanalaniknkwaai kuwa ni ku, wa ana jina kubwa hapa kenya alikuwa amevuma alikuwa amebarikiwa kihuduma lakini saia ameisha nikaia ili lakini kiangalia hapo hakuna bahali mtumishi amecomment na nimekuja ku- gni na hao watu waliobarikiwa haungeangi hakomentingi ana wajianga mungu Them, oh god, for for them god they do not know what they are doing somebody bwana sana neema katika jina hebu mambo mengi haleluya atkoenemkakainiijiraniawhiriamambo kuna majina tunatumianga hapakenyamachn iyo yonenoinaleweka eh? jamaa unasikia kutapigia Hey, huu, na na watu watu hiyo ni makasiriko makasiriko ya imi, makasiriko ya iko iko unaweka kujua wana reactions eh? jamaa tu anaona ukikuja hivi barabara mbali sana hataki kuona sura yako wakati oh, you, are good. you are the a lakini anaona una- ya sasa lakiniakai aaii ananaunasule aundaanakuonaaamanakunaa anakuna vibaya makasiriko na ile machungu ameweka ndani ya moyo wake toa na tunasema ni machun baiautatua ishasamee lakini kwa nini kuomba kuna kwaniiakianzaus Mambo <laughs> <Manasi wea sabi. laughs> yeah. una nisame, ka kabigo, mambo aujawachilia ana asime sa yeah unasema nimemsamehe lakini jina lake nikitajwa unaweza kuchangia kwa mabaya kaka mtu kana kanaka kabibu unaweza kuchangia mambo, mambo. na unasema umemsamehe lakini kwa nini bado kuna reactions eh? kwa nini bado kuna reactions mwambie mwenzako uachilia makasiriko <laughs> <Hallelujah. laughs> machun Eh majungu hata kuna wakati ukoona mtu amekaa chini tu kwake arumbinga iko hofu si wiki hofu amekaa tu peke yake unafikiria na meditate na neno la Mungu amekaa hivi kumbe jamaa ana strategies kimakinaweza kuoa bibi huyo kama kuna mali unaweza gonga naweza kunga mbantu mama kichwa haleluya eh zile reactions sikukwambia kwamba bado haujawachilia bado una unasikia majungu ndani yako bwana sana ni kama watoto wangu walikuwa nasitabar kifakio ikaanguka ikaenda ikagonga ya mama fulani Hako, naka kagari ka huyo hey. mama, mama bwanaake anafanya hapa <laughs> ni askari hapa pangani huyo mamata kuniambia tafadhali alikuja straight mzee mzeentakuweka dn nitakuweka dani, Nita kueka, dani. <laughs> wako wako wako yangu na nitakuweka ndani bwana akuje leo leo jioni nitakuchukulia nikamwambia nikamwambia sasa nipatie ama kwa uko watoto behaved ya gsrian enataiao juu na ao kabii akaja na kama naweza nako najua nitapata nazatelemkanako brogoaja na 00 nitapataho kulenyama te ari gari Niene gari yako za na mikono mingine lazima utanilipa mama ameniwakia nikamwambia basi nitakupa pesa yako nikampatia pesa yake na kila ajab am mahali suggesti mahali mranga yangu ko kepaiakilaskisk akn a kila wakati na makasiriko n na maana alikukosea lakini kama hata ni ilisameekikn ii sina shida na naye ana asigue saa unenikaimachugu ukiona umtu ukiona vitu vyake una- ukiona watoto wake unasikia vibaya kwa sababu yake unajota kuna watu baado mwengine kaibaa amebaki na mtoto mana alikosana na mzee akiona tu sura ya mtoto ya ule mzee naona chapa ile sura ni huyu mtu bwana hapo makosa watu watu watu watu utaenda the the lord lord help mikono mikono yako kuomba na no najua wana kuna hapa mambo mengi wamekukosea nao songa mbele mbele kwa imani the lord is tuombe hey, kati katina ala yesu kristo tunakuja mbele ya kiti chakwe cha ja enzi tunakupatia sepa na shukurani bwana asante kwa sababu ya wema wako na kwadhiri zako kuna wakati wanadamu wanatukosea nawat anatutendea mambo yasio mema machoni pako bwana tunaomba utupatie neema neemamchaa eli tukaweze kuwasamehe na kuachiria makosa ndani ya mioyo yetu enda maitnemozaza wakati mwingine utupatie hekima ya kunyamaza maana sio kila akito lazima tujiba lakini katika matendo yetu mungu wanadamu ya kwamba mungu pamoja nasi kuna watu kuna watu walio nawatumba kazi tunafanya kama wakati wa walimwambia ambao waliwambia kama a kabkag kanaweza kukanyanga Ini kazi unafanya, lakini kukayngaaiuafanya tk aii bdaa a eaakuska l wasmaea alyamaza akaendeleaa ya mcengo na ndio alikuta akafanikiwa sana napamba eh, tunaomba utusaidie kuna watu wanapigana na kazi ambazo tunazifanya ka na neema ya kunyamaza katika jina la yesu kristo kuna watu yambio wali tutusi kuna watu wanatuwekelea maneno hatuta na vile wanasema tutakonsentrete na projekti za mungu tutakonsentrete na kazi ya bwana tutaendelea kusonga mbele kwa imani hatutaweka machungu na makasiriko katika melo yetu jehova atuwatu wametukosea sana tutalia kidogo na tuendelea kusonga mbele maana naemba ya mungu kacua maisha yetu tunawasamehe wanadabutunawachilia makosa yetu tunawacilia makosa ya watu tunawafugua mileni ngwetu endaa tusaietusinawaiko sana na wazazi tusadie tusingawaiko sana na watumishi wa mungu utusadie tusingawaiko sana na watu walio kwenye mamlaka maana wanaweza wakaaribu maisha yetu jehova asna w tnmahanaotnazializia pal akiweza kuomba maomi ya hujuma na kusema kiwa magonjwa yanayeyuka katikati yetu kila roho ya kuonewa aina uwezo nena maishani mwako mai ninafungua nyota yako enda ukafanikiwe wamegumba nyota ya biashara ninaitabiria mchana a leo nyota yako inaenda gumaa kamataifa duniani watajua kazi zako nmacizo nakunda roho ya kisilani tunakandamiza kila roho ya kisilani kupotea vitu ovyoovyo ene mai tenemocii sasa kuikuta ndani ya kuruko nnakea roho ya kisirani, kisirani. kuconekiwa na it kuikutakatikata mkona weamaitenmocisa roho ya maendeleo okay, maendeleo roho ya pokea ya oeaoaoea o yaeaaa inakeea ainakeea royainakeea royauoewa inatangakowezi wakega maisha yako inavunguliwa ma yako inafunguliwa inavunguliwa yako inafunguliwa maisha yako inavunguliwa wandoka kwenye gelezi ya makonja yeeabaski wantok kuenyegereza ya sikali aireleza mirak airelea mirak irelezakelinkres mirak ina macheria maciza wakazi ina macheria maciza wa maisha yako kati kacina stuaalikakoja aza kunyobea maisa yako aza kuetesha meuciza aza kuekesha barakazako esovoga ninwacako tisha anza aza katisha niemea maisha mareko anza kumamiya baba kumareke anituka katika mamna kuojaduma anza kumamia baba nyota yake inavukuliwa maisha yake inavuguliwa ninakataa maisha ya mateka ninakataa maisha ya kuonewa ninakataa maisha ya cheni ninakataa maisha ya mereshe maisha yake navuguliwa pa pa pa pa pa pa sanaa uika bashinde lele la nsaa aireeshe ya nightime aireeshe ya nightime aireeshe grace aireeshe ya nightime aireeshe ya nightime the sign of berako the sign of berako i the great attack is the, the, the, the, the, the yes. might of jesus ninawachilia mafuta ya uponyaji ninawachilia mafuta ya kwenda mbinguni ya mafuta climauasakacunaa yesu kristo ks neema ya neema neema neema ya ya ya ninaomba katika yesu kristo mae a y kt a ykla ema yamsakaunaa ysuks waakewa acria neac smasukma wa cna kichelewe bwana ukitembee bwana wewe ukitembee moyo usuguko au chelewe kushindwa juu bwana free baba wa mwungu sendelele Israeli elewa mikono yako juu acha kuita bwana receive ya yeye bwana left your hands begin to receive ya mirako bwana ninapokea baa uza wangu ninapokea Let me check out my let me check Receive your miracle, receive your miracle. I receive my in the name of Jesus. Your love to be praised, so God, answer linaona watu wakienda mambo naona maisha yetu ikifanikiwa naona biashara zikifukuka naona buku wakikutendea naoma nema zakebwana mafuta waenda katumu mana malaika wa bwana wakita na tuboskumenkuufanyaje naona malaika wa bwana wakita na mali nama shabalako ikiwachiliwa maisha yako ikitendea amanarão o ambaye alimwambia alimwambia genealanda katika iji za wafilisti endojitumbukiza masala na alipo akaondoka na muujeza mungu wa elaisha ambaye aliwaambia watu mahali shoka limeanguka ene limuweke matawi na maandiko nasema shoka nikaja juu ya mungu wa elisha aliyowamatia wamama watoto elaisha aliye wafufua watu wa elaisha namshana waleo wachilia miujizo wa maishani mwetu na wachilia miujizo ya uponyaji miujizo ya kifedha miujizo ya kwenda mambo tutabarikiwa na kuendolewa kuna kitu ambacho ndani ya hawa yangu sijui kama unaweza ukaamili kuna mahali tu hata kama hakuna imani kuna kunamamia bwana yesu nipatie nehema niamini ninaona roho ya mamilionea ambayo itaingia katika kanisa na shamaa kutafanikiwa kwa uwezo wake bwana pokea neema ya kuwa milionea wakati mamilionea wanaitwa hapa nairobi jina lako litatajwa in the name of jesus receive the grace. Receive the grace grace the grace iye maskini katikati yetu atakuwa tajiri kubwa kueje grace in the name of jesus inatambiri kwanzia leo mpaka zaidi ya miaka kumi inakuja ingia hautawainigia chilia makates za mahospitali neidatibikiwa mirako name of jesus watetowama wa mashindano mashinano hautawaikabitoki ya dawa taa wanyumbani kwereiso spirit in inda maiti of jesus hautenyamanywa pesa nyingi unageluwa shamba inaenda na mikono ya vakora tuna kataro ya kunyamanywa hautanyamanywa vutukiako ninaona wakati ambao utamiriki mashamba yako ukunairubi utajenga poti zako mungu atakusaidia hakuna mtu apa atakufa kipa cha mapema utakaa miaka 6d 7 unatogoa 89 mia na kitu kwa neema zake bwana Of of go, do, we receive the grace in the mighty name of Jesus. we can buy The so we, can idea. we through Saturday, uh, something is about to happen. Your healing is about to happen. Your miracle is about to happen. The grace of God is about to happen. gaza wiki ya kwena itakuwa ni wiki ya muuceza wiki ya baraka zake bwana pesa zitafunguliwa biashara zitafunguliwa kazi zetu zitavuguliwa madeni yatalibwa tutalibwa pskomeza wake bwana eda bama ninaombea wiki amboyo nainkia wacenkatewe na, na miozeza ninaombea wiki ambayo amboyo na inkia itaweze kuana banakasakeboana tunatiombea kama nikotemo ya kwamba yesu kristu tunamwazia kesho usedopita mwana wa mluko ataweze kuebariki maisha yetu watuondolei maisha y kumi mana wenki na inkia e, bama akitawekokosa mikolo yetu itaparikiwa maisha yetu ya kiroho etapadelika ko mkona wake kuona kuada wi woshiple detemiopresa etusaspatenamiopreso konisi ine ekatieese mikolovele ade kama sasekelosematikenevele kolse jsus mitaaaaokackoakiiabaula beziborianazamut saa abi ith yo i jesus mitame atae kuingia kwa kipindi ya sabaka na matulio kamanifunua